กศน.ตำบลท่าไม้ เปิดรับสมัครนักศึกษาใหม่แล้ววันนี้‼️
ประเภท : ข่าวประชาสัมพันธ์
กศน.ตำบลท่าไม้ เปิดรับสมัครนักศึกษาใหม่แล้ววันนี้![‼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1.5/16/203c.png)
![‼️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfe/1.5/16/203c.png)
กศน.ตำบลท่าไม้ เปิดรับสมัครนักศึกษา ภาคเรียนที่ 2/2564 ระดับประถม มัธยมศึกษาตอนต้นและตอนปลาย และ นักศึกษาไต่ระดับ 6 เดือน สมัครได้ตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564
ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ นางสาวชนัญชิดา ทองเมือง (ครูเปิ้ล) ครู กศน.ตำบลท่าไม้ โทร. 06 4992 5358